Mun shiga masana'antar gilashin ginin tun daga 2006

Gilashin mai sanyi / Frosted

  • Tinted/Frosted Tempered Glass For Shower Room

    Gilashin Fentin / Takaitaccen sanyi Na dakin Shagon

    Bayanai na yau da kullun Glass Tempered Gilashin Ko zaɓin gilashi na tinted ga windows, shelves, ko tabletops, amfani da gilashin zafin jiki koyaushe zaɓi ne. Wannan gilashin yana da sturdy kuma mafi kusantar ya farfasa kan tasiri. Gilashin ya bayyana iri ɗaya ne da bangarorin gargajiya, yana mai da babban zaɓi ga waɗanda ke son ɗan tsaro kaɗan ba tare da sauya fasalin fasalin kan aiwatar ba. Dubi Yongyu Gilashi mai girma zaɓi na lokacin farin ciki da zaɓuɓɓukan tint launi don fara ɗaukar p ...